da Jakar baya mai hana ruwa mai ɗaukar nauyi
shafi_banner

Jakar baya mai hana ruwa mai ɗaukar nauyi

Jakar baya mai hana ruwa mai ɗaukar nauyi

Takaitaccen Bayani:

Babban ingancin 1000D-TPU abu, 20-lita šaukuwa iya aiki jakar baya.Ko da yarinya za ta iya ɗauka a bayanta cikin sauƙi ba tare da ciwo ba.Sanya shi a bayanku kuma ku sadaukar da kanku ga yanayi, hasken rana da ruwan sama, kuma ba zai rage muku komai ba.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

PWRT_1

Ƙayyadaddun samfur

Saukewa: FSB-001-16

Musammantawa: 290*145*400mm

Yawan aiki: 20L

Launi: Baƙar fata/Launi na musamman

Abu: Nylon 1000D-TPU

Amfani: Tafiya a waje

Siffar: Mai hana ruwa

Amfani

PWRT_12

Zango

PWRT_13

Yin keke

PWRT_17

Tafiya

PWRT_14

Tafiya

PWRT_20

Hawa

PWRT_18

Fitowa

Cikakken Bayani

PWRT_16

 

 

 

 

Jakar baya ba ta da nauyi kuma tana da daɗi, mai ɗaukar nauyi sosai kuma mai amfani, ta dace da gajeriyar tafiye-tafiye.

 

 

 

Ƙarfafa madaurin hannun da ba zamewa ba yana ba ka damar ɗaukar jakar a hannunka don sauƙin ɗauka da samun dama.

PWRT_21
PWRT_23

 

 

 

 

Tsarin toshe mai ƙarfi ya kusan faɗaɗa ƙarfin fakitin.

 

 

 

 

Tsarin madaurin kafada mai kauri yana rage matsa lamba akan kafadu kuma baya ɗaukar kafadu.

PWRT_24
PWRT_25

 

 

 

 

Zane-zanen auduga na raga a baya yana numfashi kuma yana zufa gumi don kiyaye arewa bushewa.

Tsarin samarwa

FSB-001-10 (2)
FSB-001-10 (7)
FSB-001-10 (12)
FSB-001-10 (15)
FSB-001-10 (14)
FSB-001-10 (13)
FSB-001-10 (16)
FSB-001-10 (17)
FSB-001-10 (18)

Sabis ɗinmu

gyare-gyaren LOGO

Keɓance marufi na waje

Keɓance tsari

Sabis na tasha ɗaya na e-kasuwanci

Ina tsammanin a cikin kuruciyar kowa, akwai sha'awar tafiya, tafiya ce kawai ta tafi.Amma a zahiri, saboda dalilai daban-daban, wannan kyakkyawan bege ya zama kyakkyawan mafarki kowane dare na dare ya dawo.Tsoron abin da ba a sani ba, son zuciya don jin daɗi zai hana ku zama matafiyi a kan tafiya mai ban sha'awa.Koyaya, lokacin da kuka zaɓi wannan, ba za ku taɓa yin nadama ba.Kawo jakar jakar tafiya mai dadi, kamar mataimaki ne da abokin tarayya, ba zai taba sa ka ji kadaici ba.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana